Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาคุ้กกี้ออนไลน์ 15+  (อ่าน 66792 ครั้ง)

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
Re: สภาคุ้กกี้ออนไลน์ 15+
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 11:13:26 »
แถวสาย 3 ฝนตกแล้ว ตกลงนี่มันหน้าอะไรกันเนี่ย....เดือนนี้มีครบ 3 ฤดูเลย ... Amazing Thailand !!!

TMosaic

• member
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 17:56:32 »
ทำไมคนกินเบียร์ไม่ใช้หลอดกันล่ะ

มันไม่ได้ ฟิล(feeling) อะครับ

ไช่แล้วพี่โก้กีต้าสวยจังเห็นพี่ๆมีกีต้าแล้วอยากได้ม๊ากๆๆๆ ทาคามิเนะไปลองมาแล้วใจจะขาดเลย

jotakun

• member
  • 60O9songs http://www.youtube.com/user/jotakun
    • 60O9songs @youtube
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 18:26:24 »
วันนี้เวิ้งร้อนและรถติดมากครับ
ไปทีไรต้องไปนั่งลอง Seagull ทุกที
วันนี้ Mastro ก็ไม่เลวครับ สมราคาดีที่ ธีระ
ดนตรี ช่างดีเหลือเกิน
@facebook = sixtyoninesongs

aneng

• member
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 18:33:52 »
อ้างถึง
ผมกำลังจะเอื้อมไปคว้าดาวอันที่ 2 มาประดับได้แล้วซินะ 555+ top solid ของพ่อ
เดอะสตาร์ค้นฟ้าคว้าดาว555

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 18:36:56 »
อ้างถึง
ผมกำลังจะเอื้อมไปคว้าดาวอันที่ 2 มาประดับได้แล้วซินะ 555+ top solid ของพ่อ
เดอะสตาร์ค้นฟ้าคว้าดาว555
เบอร์ไรอ่ะ ครับ จะได้ส่ง  sme  เอ้ย!!!!   sms ไปเชียร์
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

aneng

• member
« ตอบกลับ #125 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 18:42:19 »
อ้างถึง
ตื่น ตั้งแต่ 7 โมง เช้านี้อากาศสบายดีจัง ว่าจะไปหาเรื่องเสียตังแถวเวิ้ง แถวคลองถม ก็ดูฝนจะตกอีก นั่งเล่นกีตาร์อยู่บ้านดีกว่า คุ๊กกี้ก็ไม่มีจะกินมีแต่นมประทังชีวิต เฮ้อ...

ว่าแต่เจ้าของห้องหายไปไหนนะ ไม่มาตั้งกระทู้เลย อยากตอบอ่ะ 555
สงสัยไม่ฉะบาย มาหลอกให้อยาก แล้วก็จากไป :'( :'(

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
« ตอบกลับ #126 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 23:07:05 »
ถ้าเจ้าของห้องไม่เข้ามาแสดงตัว เราจะยึดกระทู้นี้นะ
แต่ยังก่อนดีกว่า เผื่อเจ้าของห้องไปเที่ยวญี่ปุ่นยังไม่กลับมา
น้าสนธยา จะไปคลองถมเหรอ เดี๋ยวขับรถเล่นเข้ากรุงเทพดีกว่า อากาศดี น่าขับรถเที่ยว

รอฝนหยุดค่อยออกไปครับ นั่งรถเมล์ไปลงสนามหลวง แล้วก็ตามรอยทางเดิม เริ่มที่หลังกระทรวง แล้วไปต่อบ้านหม้อ หาอุปกรณ์อะไรบางอย่างเตรียมมาทำอะไรเล่นตามประสาคนมือซน ฮิฮิ เดี๋ยวไว้สำเร็จจะเอามาโชว์ให้ดูครับ ^^ จากนั้นก็ไปเดินดิโอลด์สยาม ย้อนขึ้นไปถึงสะพานเหล็กไปดูของเล่นของสะสม พวกโมเดลฟิกเกอร์เดี๋ยวนี้มันสวยจริง ๆ แต่ไม่อยากซื้อเพราะถ้าเริ่มซื้อกลัวจะจบไม่ลง...แล้วก็เลยขึ้นมาถึงคลองถมเดินดูของแต่งรถ ของจุกจิกนิดหน่อย กลับถึงบ้าน 4 ทุ่ม เดินไปได้ไงตั้งแต่บ่าย กลับมาขาแทบหลุด จะให้เมียนวดก็ไม่ยอมอีก สงสัยต้องหาเรื่องไปนวดที่อื่น ฮิฮิ

ท่าน Traveller มาหรือเปล่าครับวันนี้ (กลัวเดี๋ยวแอบเห็นผมไปด้อม ๆ มอง ๆ แผงขายหนัง ... ฮิฮิ ถ้าเห็นจริง ๆ ผมไม่ได้ไปหาซื้อนะครับ แค่ไปดูว่าไปถึงไหนกันแล้ว แล้วค่อยมาหาโหลดเอา ....555)

sontaya

• member
« ตอบกลับ #127 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 23:44:02 »
555 ไม่ได้ไปอุ่นเครื่องไรหรอกครับรุ่นนี้แล้วไม่ต้องอุ่นเครื่องครับสตาร์ทปุ่มเหยียบได้เลย ฮิฮิ  ไปลงตรงข้ามไม่ได้ข้ามไปสนามหลวงครับแล้วเดินข้ามคลองหลอดไปเลย เอ๊ย ไปหลังกระทรวง จริงๆ ปกติช่วงนี้สนามหลวงจะมีขายว่าวเยอะเลย ตอนเด็ก ๆ เคยไปเล่นอยู่บ่อย ๆ ตอนนี้เค้าปิดซ่อมอยู่ เลยต้องซื้อว่าวมาเล่นที่บ้านแทน ลมดันไม่มีอีกฝนตกอดไป เฮ้อ.... ^^

ส่วนโปรเจ็คผมก็อุบไว้ก่อน เดี๋ยวไม่เวิร์คแล้วจะขายขี้หน้าครับ 555

ไอ้หนังพวกนี้เดี๋ยวนี้มันขายกันมากมายจนคาดไม่ถึงจริง ๆ ครับ มีแทบทุกซอย เห็นเทศกิจมันก็เดิน ๆ อยู่ สถานีตำรวจก็อยู่แถว ๆ นั้นนะ...ราคาก็ถูกมาก หนังระดับ DVD ทั้งนั้น มันจะเอาชัดอะไรขนาดนั้น เดี๋ยวคงมีเป็นบลูเรย์มาขายจนได้ ส่วนผมไม่สนเพราะโหลดเอาง่ายกว่า ไม่ต้องแบกหน้าไปยืนเลือกให้รังสีออรัล เอ๊ยออร่าเปล่งจนคนอื่นเห็นให้อับอาย  เอ นอกจากหนังที่เยอะพวกของเล่นผู้ใหญ่ก็เยอะมาก จนรู้สึกว่ามันอะไรกันเนี่ย เปิดเสรีให้มันถูกกฎหมายไปเลยดีมั๊ย ... เอ่อ...ประเด็นนี้สงสัยต้องเลิกแระ มันผิดคอนเส็บกระทู้ ฮิฮิ

มอเตอร์โชว์ไม่อยากไปครับ ไปก็ไปคนเดียวไม่ได้ อย่างงั้นก็ไม่มีประโยชน์ เพราะจะไปเก็บภาพเด็ดไม่ได้เลย โดนคุณภรรยาด่ากระจายแน่ เลยไม่รู้จะไปทำไมถ้าไม่ได้ไปถ่ายรูปสาว ๆ มันก็ผิดคอนเส็บเรา 555

Montra

• member
« ตอบกลับ #128 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 10:45:36 »
อยากกินกุ๊กกี้   มาทีไรก็ไม่มีให้กิน  เซ็งละ  อิ อิ
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

touchBCC161

• member
« ตอบกลับ #129 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 14:29:22 »
ชื่อ ทัช

กีต้าร์ Veelah V1 DCE / YAMAHA C-40

สไตล์ คลาสสิก และ อคูสติก พิกกิ้ง

gazz

• member
« ตอบกลับ #130 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 16:16:28 »
ชื่อ แฟรงค์

กีต้าร์ Seagull S6 Slim

Style Finger Chord กำลังหัดเล่น Finger style ครับ

sukqoojuicy

• member
« ตอบกลับ #131 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 16:18:05 »
ว้าววววววววว

อากาศดีนะครับวันนี้

sontaya

• member
« ตอบกลับ #132 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 16:39:06 »
บรรยากาศเหมือนช่วงเดือนพฤศจิกา-ธันวา เลย เย็นสบายดีจริง ๆ ครับ

jotakun

• member
  • 60O9songs http://www.youtube.com/user/jotakun
    • 60O9songs @youtube
« ตอบกลับ #133 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 17:43:55 »
จะนั่งทำงาน ก็ได้แต่นั่งมองไฟล์งาน อากาศนี่มัน.... = =
ดนตรี ช่างดีเหลือเกิน
@facebook = sixtyoninesongs

sontaya

• member
« ตอบกลับ #134 เมื่อ: มีนาคม 28, 2011, 07:20:42 »
วันนี้เอาอีกแล้ว ออกจากบ้านฝนตกปรอย ๆ มาตลอดทาง อากาศเย็นจนนึกว่านี่มันเดือนธันวา....ตอนนี้หวัดจะรับประทานแล้วครับ ทั้งร้อน ทั้งฝน ทั้งหนาว T_T

Montra

• member
« ตอบกลับ #135 เมื่อ: มีนาคม 28, 2011, 09:20:01 »
อากาศดีครับ  ทุกท่านระวังอาการจะไม่ดีนะครับ  เสื้อผ้าหนาขึ้นอีกหน่อย รักษสุขภาพด้วยครับผม
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #136 เมื่อ: มีนาคม 28, 2011, 09:38:09 »
อากาศดีครับ  ทุกท่านระวังอาการจะไม่ดีนะครับ  เสื้อผ้าหนาขึ้นอีกหน่อย รักษสุขภาพด้วยครับผม
แวะมาหาคุ๊กกี้แกล้มกาแฟเหรอครับพี่ต๋อย
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

sontaya

• member
« ตอบกลับ #137 เมื่อ: มีนาคม 28, 2011, 21:10:31 »
คืนนี้ช่างหนาวเหน็บ.....ดูแล้วไม่้น่ารอด เริ่มออกอาการ เปื่อย ...เอ๊ย ป่วย ซะแร้ว Y_Y

sontaya

• member
« ตอบกลับ #138 เมื่อ: มีนาคม 28, 2011, 22:18:03 »
ก็บอกแล้วไง กีต้าร์มันทนกว่าคนอยู่แล้ว กระหน่ำเข้าไปเหอะ ไม่ว่าร้อนฝนหนาว ถ้าเป็นคนเดี้ยงไปก่อนแน่ ก็ดูสิขนาดน้าสนธยาจอมอึดยังบ่นเลยอย่างนี้ต้องนมอุ่นนะครับ นมเย็นงดไว้ก่อน

ขอบคุณครับ ปกติผมก็ประเภท เห็นงานเป็นลม เห็นนมสู้ตายอยู่แล้วครับ กินได้ทีนึงเป็นขวดๆ จะเย็นจะอุ่น จะ (ขวด)ใหญ่หรือเล็กได้หมดครับ ฮิฮิ

sontaya

• member
« ตอบกลับ #139 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 21:53:33 »
ขอบคุณอย่างสุดติ่งเลยครับท่าน Traveler พบกันครึ่งทางมันก็ดีหรอกนะ แต่นี่มันครึ่ง ๆ ยังไงก็ไม่รู้ แถมเอาคลิปมาตอกย้ำอีก ผมผิดพลาดกะเธอไปครั้งนึงแล้ว ตอนดูเธอร้องเพลงในรายการครั้งแรก....หลงเลย แต่พอเปลี่ยนเสียงเท่านั้นแหละปวดหัวตึ้บในบัดดลเลย เฮ้อ....