Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์พี่โกไข่ มันรุ่นอะไรเนี้ย หรือ แกสั่งทำพิเศษ  (อ่าน 7157 ครั้ง)

Rut_pro

• member
เห็นทรงแปลกๆ เห็นแกชอบมาก ถ่าย Music แกใช้ตัวนี้ประจำเลย

akaza

• member
ผมก็สงสัยอยู่ครับน้า ^^

wichian

• member
มันแปลกดีครับ
เล่นไม่เก่ง แต่ใจรัก

ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ

• member
  • ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ
ศิลป์ไปอีกแบบ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
เมื่อก่อน นครหลวง เคยเอาเข้ามาขายครับ  ผมยังเสียดายอยู่เลย

Toop

• member
กีต้าร์ทรงช้าง สวยดีครับ

;D

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
เพิ่งสังเกตว่าแกเป็นพ่อพระเอกใน Season change
:)

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
ทรงนี้น่าจะเป็นของกีตาร์บราซิลครับ ยี่ห้อ Giannini Craviola guitar ลองดูในเว็บนี้ครับ http://www.giannini.com.br/eng/inst_brazil.asp

wichian

• member
ผมมองดูแล้วเหมือนกับกีตาร์ที่มันเกิดมาพิการอ่ะครับ มันคล้ายๆกับคนปากเบี้ยว จมูกเบี้ยวยังไงไม่รู้
เล่นไม่เก่ง แต่ใจรัก

Toop

• member
ผมมองดูแล้วเหมือนกับกีตาร์ที่มันเกิดมาพิการอ่ะครับ มันคล้ายๆกับคนปากเบี้ยว จมูกเบี้ยวยังไงไม่รู้

นี่แหละครับ เสน่ห์ของงานศิลป์ครับ มอง 10 คนเห็นต่างกันได้ 10 แบบ  ;D

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
เพิ่งสังเกตว่าแกเป็นพ่อพระเอกใน Season change

โห หนังนานอยู่นะครับ 5555+
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

FOTOBEER

• member
4 Non Blondes - What's Up

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น

โห หนังนานอยู่นะครับ 5555+

เพิ่งดูครั้งล่าสุดในเคเบิลเมื่อสัปดาห์ที่แล้วเองครับ อิอิ
:)

nong

• member
ตามน้า sontaya เลยครับ

darkoper

• member
มัีนแปลกดีน่ะ ว่าแต่ Rut_pro จะปล่อย วีระ ไปซื้อแบบนี้บ้างป่าวหล่ะ อิอิ

nco4433

• member
มันก็สวยดีนะครับ แต่ผมว่ามันจะแปลกเกินไปรึเปล่าครับเนี่ย...อิอิอิ

nhoy

• member
มันก็สวยดีนะครับ แต่ผมว่ามันจะแปลกเกินไปรึเปล่าครับเนี่ย...อิอิอิ
ใช่ครับน้า nco4433 สวย เสียงคงดีด้วย แต่แปลกไปครับ

FOTOBEER

• member
เมื่อสิบปีก่อนผมมองว่า มันน่าเกลียดมาก   

แต่วันนี้ ผมมองว่า มันสวยมาก มันเป็นกีตาร์ที่ ART มากๆเลย

djpop

• member
    • Sound Master Sound System and Band Gear for Rental
เราคุ้นกับทรงที่เห็นๆกัน พอมีทรงแปลกก็เลยกลายเป็นพิการไป แต่จริงๆก็ใช้งานได้คือกันเนาะ

Rut_pro

• member
มัีนแปลกดีน่ะ ว่าแต่ Rut_pro จะปล่อย วีระ ไปซื้อแบบนี้บ้างป่าวหล่ะ อิอิ
ช่วงนี้จนครับพี่อุ้ม ตัวนี้คงเก็บไว้ใช้ยาวเป็นของเก่าเก็บ มีทรัพย์จะซื้อเพิ่มอีกซักตัว