Untitled Document
  • Capital Music
  • Music Concept
  • Maestro Guitar Shop
  • Music Acumen
  • Theera Music
  • Music Collection
  • Acoustic Shop
  • Ukulele 118 Store
  • Inter Music Thailand
  • BPR Music Case

• Music Support Shop
  • BNK ขายส่งกีต้าร์ เครื่องดนตรีทุกชนิด ราคาถูก จัดส่งทั่วประเทศ
  • สนใจลงโฆษณา โทร 083-189-6789

Untitled Document
  • Forte Music (Central Rama9)
  • Hong Seng Music
  • Lucky Music --> ออนไลน์ เวบไซด์ใหม่ !!
  • ร้าน Peterson Gallery Piano (BlueRidge Guitar / Lowden Guitar)
  • Vee Music (Guitars & Accessoires) รังสิต-ปทุมฯ
  • I Music Extra
  • Music Super Market 77 (musicsupermarket77.com)
  • พื้นที่ว่าง สำหรับลงโฆษณา (Ad)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย กีตาร์คลาสสิค antonio sanchez s20 ถูกๆ ครับ (ขายแล้วครับ)  (อ่าน 2040 ครั้ง)

gipom

• member
ขายแล้วครับ พี่คิวแรกมารับถึงที่เลย ตอนแรกนัดไว้พรุ่งนี้แต่ติดธุระ เลยรีบมารับตัว
ขอบคุณพี่ๆ ป๋าดัน ชาว acousticthai ทุกท่านนะครับ

- คิวแรก 086-887-2619 นัดดูของวันพรุ่งนี้ครับ
- คิวที่ 2 084-427-2966 เด๋วผมจะโทรนัดอีกทีครับ

ขาย 3,600 บาท มารับของได้ที่ เซ้นทรัลแจ้งวัฒนะเท่านั้นนะครับ ผมไม่มีเวลาไปส่งของครับ
- ไม่รับจอง ถ้าจะเอาโทรมานัดส่งของได้เลย
- เคยโดนจองแล้วไม่มาเอา เสียความรู้สึก เสียเวลามาก

สนใจจริงๆ เชิญนะครับ 0873767469 ปาล์มครับ

ขอชี้แจงนะครับ
คือมีบางท่านถามว่าทำไม กีตาร์มันถูกจัง ย้อมแมว หรือหลอกขายหรือเปล่า ?
- กีตาร์ตัวนี้ผมประมูลได้จาก guitarthai.com ซึ่งตอนแรกนั้น เจ้าของเก่าได้ตั้งไว้ที่ 9,000 (เค้าบอกว่ามือ 1 อยู้ที่ 14,000)
- แล้วไม่รู้ว่าทำไม สงสัยร้อนตังส์ ก็เลยนำมาประมูล โดยผมเป็นคนประมูลได้ในราคา 3,600 + จัดส่งก็ เกือบๆ 4,000

ตั้งแต่ซื้อมาก็เล่นบ้าง แต่น้อยมากที่จะได้จับ เลยตัดสินใจขายให้ผู้ที่มีเวลาเล่น จริงๆ ดีกว่า

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
Re: ขาย กีตาร์คลาสสิค antonio sanchez s20 ถูกๆ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 12:29:31 »
3600หรือ 36,000 ครับ

กีตาร์สวยมากครับ สเป็คเป็นยังงัยบ้างครับ

ตุ๊ อคูสติก.

• member
  • E - A - D - G - B - e
Re: ขาย กีตาร์คลาสสิค antonio sanchez s20 ถูกๆ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 12:34:19 »
3600หรือ 36,000 ครับ

กีตาร์สวยมากครับ สเป็คเป็นยังงัยบ้างครับ

3,600 มั้งครับน้า เห็นบอกว่าถูกๆ
No 1 Does It Better.

joe neck solid

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 12:52:58 »
ถูกดีแท้ ;D ;D ;D

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 12:59:35 »
ผมเองหล่ะครับที่เคยคุยกันแล้วไม่ได้ไปเอา รับแบบลูกผู้ชายเลย  ;D

ผมเคยไปเอาที่เซ็นทรัลก็ลืมเอาเบอร์ไป เลยไม่ได้เจอกัน ( ความผิดผมเอง )  ;D

ล่าสุดผมก็ให้น้องเค้าส่งเลขบัญชีมาให้ แต่น้องเค้าไม่ส่งทางไปรษณีย์ เลยเงียบกันไป  ;D

มีญาติๆกันฝากหาให้ แต่ตอนนี้เค้าซื้อไปแล้ว  ;D

ยังไงต้องขอโทษด้วยนะครับที่ทำให้เสียความรู้สึก และเสียเวลา
 ;D

ปล. กีต้าร์สัญชาติสเปน ราคาไม่แพงครับ เชียร์เลย ถ้าจำไม่ผิดน้องเค้าบอกว่าคอยกนิดนึง ไม่รู้ว่าขันคอได้ป่าว แต่ผมว่าก็ยังคุ้มนะครับ  ;D

ใครไปสอยได้ไปเลย ตอนนี้ไปไหนไม่ได้อีกหลายวัน ;D  ;D ;D
★Acoustic Ministry★

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 13:03:00 »
แล้วราคา 3,600 ใช่ปะครับ น้า hemp

Near Dawn

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 13:04:29 »
แล้วราคา 3,600 ใช่ปะครับ น้า hemp

ผมขอตอบแทนน้า hemp นะคัรบ ในฐานะที่แกแถมสติ๊กเกอร์ให้ผม ^^

3600 ใช่คัรบ แล้วน้องเค้าก็มี คิวแรกแล้วด้วย ผมโทรไป น้องเค้าบอกว่า ช้าไปแล้วต๋อย 555+
ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก...

★ hemp ★

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 13:06:38 »
ใช่ครับน้าตุ๊ 3600 รุ่นนี้ของใหม่น่าจะหลายตังนะครับ  ;D

สเปคน่าจะท๊อปโซลิต ข้างกับหลังเป็บบูบินก้า ( ดูจากตาเปล่า หรือเดา 555+ )  ;D

ต้องไปดูกันเอง ยังไม่เห็นตัวจริงเหมือนกัน เพิ่งเห็นรูปชัดๆก็ในกระทู้นี่หล่ะครับ  ;D

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 13:07:34 »
ไวจริง กระพริบตาเดียวเอง ลายไม้สวยดีครับ

gipom

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 13:08:31 »
ผมเองหล่ะครับที่เคยคุยกันแล้วไม่ได้ไปเอา รับแบบลูกผู้ชายเลย  ;D

ผมเคยไปเอาที่เซ็นทรัลก็ลืมเอาเบอร์ไป เลยไม่ได้เจอกัน ( ความผิดผมเอง )  ;D

ล่าสุดผมก็ให้น้องเค้าส่งเลขบัญชีมาให้ แต่น้องเค้าไม่ส่งทางไปรษณีย์ เลยเงียบกันไป  ;D

มีญาติๆกันฝากหาให้ แต่ตอนนี้เค้าซื้อไปแล้ว  ;D

ยังไงต้องขอโทษด้วยนะครับที่ทำให้เสียความรู้สึก และเสียเวลา
 ;D

ปล. กีต้าร์สัญชาติสเปน ราคาไม่แพงครับ เชียร์เลย ถ้าจำไม่ผิดน้องเค้าบอกว่าคอยกนิดนึง ไม่รู้ว่าขันคอได้ป่าว แต่ผมว่าก็ยังคุ้มนะครับ  ;D

ใครไปสอยได้ไปเลย ตอนนี้ไปไหนไม่ได้อีกหลายวัน ;D  ;D ;D

ผมไม่ได้ติดใจอะไรหรอกพี่ คือหลังจากที่นัดแล้ววันจันทร์ เห็นพี่เงียบไป ผมเลยคิดว่าพี่ไม่เอาแล้วแน่ๆ เลยตัดสินใจเอามาขายดีกว่าครับ

★ hemp ★

• member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 13:10:10 »
ต้องขอโทษ จ ข ก ท อีกครั้งที่ทำให้ เสียความรู้สึก เสียเวลามาก

รู้สึกแย่มากๆเลยครับ  

Near Dawn

• member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 13:10:43 »
ผมขอคิว 0 ได้ป่ะ วันนี้ว่างไปหาได้เลยถ้าน้ำไม่ท่วมทางนะ 555+
ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก...

★ hemp ★

• member
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 13:12:07 »
ผมก็คิดว่าน้องคงไม่ขายแล้วเหมือนกันครับ

ช่วงนี้งานยุ่งมากครับ สุขภาพก็ไม่ค่อยดี

ขอโทษอีกครั้งนะครับ  ;D

gipom

• member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 13:16:31 »
ผมก็คิดว่าน้องคงไม่ขายแล้วเหมือนกันครับ

ช่วงนี้งานยุ่งมากครับ สุขภาพก็ไม่ค่อยดี

ขอโทษอีกครั้งนะครับ  ;D

ต้องขอโทษ จ ข ก ท อีกครั้งที่ทำให้ เสียความรู้สึก เสียเวลามาก

รู้สึกแย่มากๆเลยครับ  

ไม่เป็นไรครับพี่ เราสื่อสารไม่เข้าใจกันเอง ผมจำได้ว่าตกลงแล้วว่าจะส่ง ไปรษณีย์ ผมก็ตอบตกลงไป
หลังจากนั้น ผมก็โทรไป พี่บอกว่า จะถามหลานพี่ก่อนว่าจะส่งไปที่ไหนดี แล้วจะโทรกลับ

แล้วพี่ก็เงียบไปเลยอ่ะครับ
เอาเป็นว่าถ้าทำให้อะไรผิดไปผมขอโทษพี่ด้วยแล้วกัน

★ hemp ★

• member
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 13:33:21 »
 ;D

Near Dawn

• member
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 13:35:25 »

คอยกจริงหรือปา่วคัรบ แล้วมีเหล็กขันคอใหมคัรบ

gipom

• member
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 13:39:21 »

ปล. กีต้าร์สัญชาติสเปน ราคาไม่แพงครับ เชียร์เลย ถ้าจำไม่ผิดน้องเค้าบอกว่าคอยกนิดนึง ไม่รู้ว่าขันคอได้ป่าว แต่ผมว่าก็ยังคุ้มนะครับ  ;D

ใครไปสอยได้ไปเลย ตอนนี้ไปไหนไม่ได้อีกหลายวัน ;D  ;D ;D

คอยกจริงหรือปา่วคัรบ แล้วมีเหล็กขันคอใหมคัรบ
ไม่มีเหล็กขันคอครับผม

elinoy

• member
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 13:47:41 »
ว้าาาาาาา   มาไม่ทัน
อมยิ้ม

Near Dawn

• member
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 13:49:52 »
ว้าาาาาาา   มาไม่ทัน

ต่อคิว 3 เลยครับ ^^

jednipat

• member
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 13:58:54 »
อยากจะต่อคิวสาม แต่ผมว่าไม่น่าจะหลุดมาจากคิวหนึ่ง กับ คิวสอง  กีตาร์สวยครับ ; )